กาลเวลาผ่านไป.. โลกอินเตอร์เนตก็เปลี่ยนไป.. วัฒนธรรมก็เปลี่ยนไป :')

หลายคนอาจจะยังกลับมาบ้านหลังนี้โดยตั้งใจหรือแค่บังเอิญผ่านมาก็ตาม

ถึงบ้านอาจจะดูร้างๆ ^^; แต่ความรักที่พวกเรามีต่อ SHINee ไม่เคยร้างเลย :D

เมื่อการเล่นบอร์ดอาจจะหมดความนิยมแล้ว ตอนนี้พวกเรา SHINee-Thailand

ย้ายไปอัพเดตข่าวสาร พูดคุยกันได้ทาง facebook Twitter นะคะ ^^

ใครที่ต้องการปิดเสียงแช็ทบ๊อก ให้คลิกตรงรูปลำโพงใต้ช่องที่เขียนข้อความ ให้ )) หายไปนะคะ + ขอความร่วมมือใช้ภาษาสุภาพในการพูดคุย หลีกเลี่ยงประเด็นที่จะทำให้เกิดความแตกแยก .....^___^.....

Welcome Guest ( Log In | Register )

2 Pages V  < 1 2  
Closed TopicStart new topic
> ขอสอบถามเรื่องเสื้อฮู้ดค่ะ
milkyway4
post Mar 13 2009, 09:38 PM
Post #21

S H I N e e

Group: SHINeeWorld
From: SHINee World!
Member No.: 4,827

อยากรุ้เหมือนกันอะครับว่ามีจองอีกไหม
แล้วมีเสื้อแบบผู้ชายไหมเอ่ย ?? -*-

อยากเห็นรูปเสื้ออ่า
Go to the top of the page

+Quote Post
I'm OopOiiP
post Mar 28 2009, 07:47 AM
Post #22

S H I N

Group: SHINeeWorld
Member No.: 4,569

ช่ายค่ะ ยังมีอีกป่ะ

สวยมาก อยากได้อ่ะ ^^

+Quote Post
to-o-no
post Mar 28 2009, 10:14 AM
Post #23

♥ MushRoom Lover ♥

Group: Moderator
Member No.: 3

ตอนนี้ยังไม่มีแพลนอะไรนะคะยังไงติดตามกันต่อไป
ขอบคุณทุกคนที่อยากได้เสื้อบอร์ดค่ะ^^

+Quote Post

2 Pages V  < 1 2
Closed TopicStart new topic
2 User(s) are reading this topic (2 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

Lo-Fi Version Time is now: 29th March 2024 - 03:36 AM