กาลเวลาผ่านไป.. โลกอินเตอร์เนตก็เปลี่ยนไป.. วัฒนธรรมก็เปลี่ยนไป :')

หลายคนอาจจะยังกลับมาบ้านหลังนี้โดยตั้งใจหรือแค่บังเอิญผ่านมาก็ตาม

ถึงบ้านอาจจะดูร้างๆ ^^; แต่ความรักที่พวกเรามีต่อ SHINee ไม่เคยร้างเลย :D

เมื่อการเล่นบอร์ดอาจจะหมดความนิยมแล้ว ตอนนี้พวกเรา SHINee-Thailand

ย้ายไปอัพเดตข่าวสาร พูดคุยกันได้ทาง facebook Twitter นะคะ ^^

ใครที่ต้องการปิดเสียงแช็ทบ๊อก ให้คลิกตรงรูปลำโพงใต้ช่องที่เขียนข้อความ ให้ )) หายไปนะคะ + ขอความร่วมมือใช้ภาษาสุภาพในการพูดคุย หลีกเลี่ยงประเด็นที่จะทำให้เกิดความแตกแยก .....^___^.....

Welcome Guest ( Log In | Register )

> ประทับใจ SHINee ในคอนเสิร์ต KMW in BKK 2013 มากน้อยขนาดไหน มาโพสกันเถอะ!, โปรดระบายความฟินและแชร์รูป xD
SHINee
post Mar 17 2013, 08:52 PM
Post #41

Administrator

Group: Administrators
Member No.: 1

สวัสดีค่ะ ^o^

จบไปแล้วสำหรับงาน Korean Music Wave in Bangkok 2013
เป็นอย่างไรกันบ้างคะ ประทับใจกันมากน้อยขนาดไหน ร่วมแบ่งปันความฟินได้ที่กระทู้นี้ >o<

สำหรับโปรเจกท์ที่เราตั้งใจจะทำคือแปรอักษรเป็นรูปเพชรนั้น ถึงจะทำไม่สำเร็จหรือไม่เห็นเป็นรูปเป็นร่างในงานนี้
เอาไว้ครั้งหน้าถ้ามีโอกาสอีก จะพยายามทำให้ดีกว่านี้นะคะ (มานั่งโซนโปรเจกท์กันเยอะๆ ด้วยนะ ฮ่าๆๆ)
แต่ครั้งนี้ก็ถือเป็นครั้งแรกที่แท่งไฟสีชายนี่สว่างเต็มโซน และสว่างตลอดทั้งคอนเลย
รวมไปถึงชนว.ที่อยู่โซนอื่นด้วยนะคะ เห็นสีแท่งไฟกระจายทั่วคอนด้วยเหมือนกัน ^-^

สำหรับโซนโปรเจกท์บนอัฒจรรย์ก็เต็มที่กันมากๆ ทั้งจากเสียงกรี๊ดเวลาที่มี MC มินโฮพูด
และเวลาชายนี่ขึ้นแสดงก็พร้อมใจกันท่องแฟนช้านท์และลุกขึ้นโบกแท่งไฟกันอย่างเมามัน
ไม่รู้จะพูดยังไง นอกจากคำว่า ขอบคุณชายนี่เวิลด์ทุกคนที่ทำให้เกิดภาพสวยงามแบบนี้ในคอนเสิร์ตนะคะ ^^

(IMG:http://upic.me/i/sp/bfh179kccaqohtm.jpg)
ขอบคุณรูปจาก @hoihoichan

(IMG:http://upic.me/i/46/bfehodhceaaacp0.jpg)
ขอบคุณรูปจาก @I_CEZY

เห็นภาพจากมุมต่างๆ รวมไปถึงสีหน้าของชายนี่แล้วก็หายเหนื่อย
สต๊าฟจึงอยากจะรู้ว่าคนที่ไปดูประทับใจกับคอนเสิร์ตนี้มากน้อยขนาดไหน
เลยตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อระบายความประทับใจ/ ความฟินกัน จะแชร์รูปด้วยก็ได้ค่ะ
มาโพสกันเยอะๆ นะ เวลาเข้ามาอ่านจะได้มีกำลังใจกันต่อไป

สำหรับงานนี้ หากทำอะไรติดขัดไป หรือผิดพลาดไป ทางเราก็ขอโทษด้วยนะคะ โอกาสหน้าจะพยายามทำให้ดีกว่านี้ค่ะ
และโปรเจกท์ต่อไปจะเป็นอะไรนั้น ติดตามและร่วมโปรเจกท์กันอีกนะ ^^
Go to the top of the page

+Quote Post

Posts in this topic

Reply to this topicStart new topic
6 User(s) are reading this topic (6 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

Lo-Fi Version Time is now: 11th May 2024 - 02:47 AM