Help - Search - Members - Calendar
Full Version: How 2 PLAY!!
>> SHINee DREAM GIRL << SHINee' 1st THAILAND FANSITE > SHINee's INTRO > Q&A !?X
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16, 17, 18, 19, 20, 21, 22, 23, 24, 25, 26, 27, 28, 29, 30, 31, 32, 33, 34, 35, 36, 37, 38, 39, 40, 41, 42, 43, 44, 45, 46, 47, 48, 49, 50, 51, 52, 53, 54, 55
pipo
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค่ะ
AunNy♥MinHo
เพื่อการศึกษาค่ะ

ดูไว้เพื่อจะทำเป็นบ้าง
meplered
ขอบคุณสำหรับวิธีการเล่นบอร์ดนะคะ
`PorsChe13
แก้ค่ะ เรื่องสมาชิกไม่ได้มีปัญหาอะไรเลย^^ เรียบร้อยแล้ว

แต่ตอนนี้ยังใส่ Avartar ไม่ได้ 55+ ทำไว้สวยงาม
แต่ไม่เป็นไร *-* มีบอร์ดให้ซุกใจก็ยังดี

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับวิธีการ
Moo-Kung
โอ้สุดยอด ขอรับวิธีเล่นไปมาลองใช้นะครับ
nattziiz
เลิศค่าาา

สีสันสดใส
Onew_wenO
ทราบแล้วค่ะ..ขอบคุณมากๆเลยนะค่ะ
Onew_wenO
วิธีเลิสมากเลยค่ะ มีให้แก้ไขเพียบเลย

55555555555555555
lian snw
ยืนยันบัญชีไม่ได้ ทำไงดีค่ะ?
nuaey
ขอบคุณค่ะ ละเอียด เข้าใจง่ายดีค่ะ
YeYu
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคะ
PetCchee SW
ขอบคุณค่ะ smile.gif

เอออยากถามว่า
ไอตรงที่ทำเป็นรายเซ็นของเราอะคะ
ใส่รูปยังไงหรอค๊ะ ?? แล้วถ้าทำแล้วรูป
ไม่ขึ้นจะทำยังไงค๊ะ ??
'ชเวอ๊อด'
ขอบคุณมากๆๆๆคร้าบบบบ><
Inlovezii
T_T"

จะพยายามนะค่ะ

เพราะภาษาอังกฤษ ยากกว่า

ทุกสิ่งบนโลกนี้ สำหรับหนู T_T
loveaf
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆค่ะ biggrin.gif
somma
ว้าวววววววววววววววว

บอกอย่างละเอียดเลย

ขอบคุณนะค้าาา
KB.HARDCORE
ขอบคุณฮะแอดมิน `^^
haguharuka
ขอบคุณมากจ้า
เริดมากมาย
thejune
แต๊งกิ้วๆๆๆ หลายๆ
555+ขอบคุณมากค่ะๆๆๆๆ
Jjikorita
โห ลูกเล่นบอรฺด เจ๋งอย่าบอกใคร >w<
จะลองไปใช้ดูนะคะ

ขอบคุณมากๆค่า
June rabbit
[size="5"]ทัมไม ตอนอัฟรุป ดึงจากคอมไม่ได้อ่าา ต้องเอาจากลิ้งอย่างเดวเลยย T^T
`(SHINee 'wife ++) ?
รักบอร์ดนี้ ((:
koii
ขอบคุณนะค่ะ ><
รักบอร์ดนี้ที่สุดเลย
MONTOPll
ชอบคุณที่สอนเลนนะคะ
ฮ่าๆๆๆๆ ขอบคุณค่ะๆ ^^
keysocute
เหมือนจะงงนะค่ะ

แต่ก็เข้าใจ

บอกละเอียดมากเลย

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ
ijsicez
ละเอียดดีจังเลยคะ ^^

สอนเข้าใจๆๆ
;]
ทำตามได้สบายๆ
nhoonluvminho~
ขอบคุณค้ะ สำหรับวิธีต่างๆ เข้าใจแล้วค้ะ
blingygy'
thnx มากๆเลยค่า ช่วยได้เยอะๆๆ
SooYon
รับทราบ
ขอบคุณมากกๆเลย
มั่วตั้งนาน
ก็ว่าทำไม่ได้
เหอๆๆ
unho:-*
เข้าใจอย่างลึกซึ้ง 55555
ช่วยได้เยอะเลยค่ะ ตอนแรกทำไรไม่เปนตั้งเยอะ biggrin.gif
minami
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ smile.gif
somsatree'prim
รับทราบๆๆๆๆๆๆ ค่า

จะทำตามอย่างถูกต้องเลยค่ะ

ตอนเเรกๆก็เล่นไม่เป็นน่ะค่ะ

เลยเข้ามาดู วิธีเล่นบอร์ด

ขอบคุณนะคะ >_<
misualready
ขอบคุณค่ะ ช่วยได้มากเลย

ตอนแรกใส่ spoiler ไม่เป็น 555
wawa119
รบกวนสอบถามนิดนึงคะ เนื่องจะกดเข้าไปดู subthai แต่เข้าไปไม่ได้อ่ะค่ะ ต้องทำอย่างไรค่ะ เนื่องจากเป็นครั้งแรกที่เข้ามาอ่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
wawa119
Sorry, an error occurred. If you are unsure on how to use a feature, or don't know why you got this error message, try looking through the help files for more information.

The error returned was:
Sorry, the link that brought you to this page seems to be out of date or broken.

มันขึ้นข้อความนี้อ่ะค่ะ เมื่อเข้าไปใน subthai อ่ะค่ะ
รบกวนสอบถามวิธีการเข้าไปดูหน่อยนะค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
- jONgdOr :D
ขอบคุณที่แนะนำฮ้าบ -.-
Minhorin
รับทราบ
แต่ก็ยัง งง ๆ อิิอิ
Penmin
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำก๊าบบบ ^ ^
ตอนนี้พยามศึกษาไปทีละส่วนอยู่ แต่จะพยายามจ้า \(^o^)
LaziiiZl33p
ขอบคุณที่บอกนะค่ะ ,,

.-* Wa^^ *-.
โอ้ว เริดเลยค่า มีสอนวิธีการใช้
ขอบคุณมากเลยค่า
แต่ไอ้ตอนนี้ที่มาสมัครนั้น
เหมือนว่าจะแอบมีคำถามของชายนี่ด้วยแฮะ
b'ness
ขอบคุณนะฮะ : )
อยากจะบอกว่าถ้าไม่เข้ามาอ่านในนี้นี่ผมว่าผมคงต้องนั่งงมอีกนาน -_________- ;
lee-taejong
จะทำตามอย่างเคร่งครัดครับพ้ม! > <
aoraoyy'
ขอบคุณมากค้าา จะลองทำดูๆนะคะ ^^
k.keey
ขอบคุณนะฮะ
รับทราบอย่างแจ่มแจ้ง
pppjjj
ขอบคุณมากค่ะ เค้าคงทำไม่เป็น 555
Minho_n
ละเอียดดีจริงๆๆ

ขอบคุณแอดมินมากๆๆค่ะ
PH.M.
ละเอียดเชียวว
555+
ขอบคุณมากมากค่าาา
inankey
*A* ขอบคุณค่า ><

ทำได้แล้ว ช่วยได้เยอะเลย

ชอบบอร์ดนี้จัง ^^
boboo
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากค่ะ
เข้าใจขึ้นเยอะเลยอ่ะ
n_n_nutt
ขอบคุณมากเลยนะคะ

ตอนแรกก็เล่นไม่เป็น แต่ตอนนี้เริ่มศึกษามากขึ้นแล้วค่ะ

รักบอร์ดนี้มากนะคะ อยากจะช่วยให้อยู่คู่ชายนี่เวิล์ดไปนานๆๆๆๆ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.