Help - Search - Members - Calendar
Full Version: How 2 PLAY!!
>> SHINee DREAM GIRL << SHINee' 1st THAILAND FANSITE > SHINee's INTRO > Q&A !?X
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16, 17, 18, 19, 20, 21, 22, 23, 24, 25, 26, 27, 28, 29, 30, 31, 32, 33, 34, 35, 36, 37, 38, 39, 40, 41, 42, 43, 44, 45, 46, 47, 48, 49, 50, 51, 52, 53, 54, 55
My...RomeO Is JonghyuN
ขอบคุณมากๆค่า
ชอบบอร์ดใหม่สวยงาม โอ่อ่า 55555555,.
Do-llllTaem
ขอบคุณมากค่ะ

ช่วยได้เยอะเลย^^
lPaPal
ขอบคุณจ่ะ ที่นำมาอธิบายให้ละเอียดเลย
Jhyun.snw
ขอบคุณค่ะ
จะได้ไม่ต้องงมบอร์ด =w=
saralyman
ขอบคุณมากๆฮับ
รับทราบเจ้าข้าาาาาาาา
raytaemin_s_girl
ทำแล้วค่ะ

แต่รูป ก้ไม่ขึ้นสักที

มีแต่ บอกว่า

Board Message
Sorry, an error occurred. If you are unsure on how to use a feature, or don't know why you got this error message, try looking through the help files for more information.

The error returned was:
Sorry, but the URL you entered for your avatar was incorrectly formatted or the link is not valid.

ทำงัยอ่ะค่ะ ช่วยบอกทีได้ไหมอ่ะ
Smileonly'Bling
โอ้วววว ขบอคุณค่ะ
ทำให้ทำอะไรเป็นขึ้นเยอะะ 55555555
Fernizz'SHINeeworld xD
รับทราบฮะ ไม่งงแล้ว = =
Fernizz'SHINeeworld xD
รับทราบจ้า จะพยายามเข้าบอร์ดบ่อย ๆ นะ
miharu^-^
ดีจัง ช่วยได้เยอะเลยค่ะ
อธิบายละเอียด เข้าใจได้ง่ายมากเลยค่ะ
ขอบคุณมากจ้า
yama_me
ถึงจะเคยเล่นบอร์ดแบบนี้มาก่อนหน้า แต่มันก็ยังงงอยู่ดี
ขอบคุณมากๆ นะคะ เพราะช่วยได้เยอะจริงๆ
อธิบายได้แบบเข้าใจละเอียดถี่ถ้วนมากๆ เลยค่ะ
`Sniizex {❤}
เริดมากค่ะ !
ละเอียดยิบขนาดนี้ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ
เพราะว่าบางอันก็ใช้ไม่เป็น -*- ?
บางอันก็งง แปลไม่ออก ๕๕ '
ขอบคุณมาก ๆ เลยนะคะ
My taemin
มีสอนเล่นด้วย

เพิ่งเข้ามาดู
ไม่เคยรู้เลย

จะกลับไปลองทำ

ขอบคุณมากๆๆค่ะ
RealRita
ขอบคุณมากๆค่าาที่ สอนวิธีการทำอาไรนานาในบอรด

มะงั้น งง แย่เลยย ---

นี่ก็ยัง งง อยู่น๊ะ

เดวจะมุดกลับไปอ่านอีกกก

เฮือกกกก
บุ๋มๆๆๆๆ
SoSoM
รับทราบ เข้าใจแจ่มแจ้งเลยค่ะ
`น้องเบบี้บลู ♥
โอเคค่า
จะทำตามที่สอนนะคะ
ขอบคุณค่า (:
rung_kimmin
ขอบคุณนะค่ะสำหรับคำแนะนำ

นั่ง งง อยู่ตั้งนานว่าจะเปลี่ยนอวาต้ายังไง

ขอบคุณมากๆๆเลยนะค่ะ

ปล.บอร์ดเป็นภาษาอังกฤษเลยต้องนั่งมั่วดู ด้วยภาษาอังกฤษที่พอจะมีอันน้อยนิ ^^
JeΛSnω
ขอบคุณมากๆเลยค้า มีประโยชน์มากมายเลย ;D
MAO
ต้องศึกษาอีกเยอะเลยเรา - -"
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่า
{K}.KEYBUM'z
ขอบคุณนะคะ..

ทีแรกหาที่เม้นต์ไม่เจอ

แต่ตอนนี้เจอแล้ว: )

ขอบคุณอีกครั้งคะ
AirE
เข้าใจแล้วค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะ
minminmintra
ขอบคุณมากค่ะเกือบทำไท่เป็นแล้วนะเนี่ย
คัมซามากๆค่ะ^^
saiyy
ค่ะๆๆ รับทราบ and ปฎิบัติค่ะ
dekza
มันต้องทำอย่างนี้เอง ขอบคุณจ้า
cнυмρυ`★
รับทราบครับ : D
playfullkiss
จะตั้งใจศึกษาน่ะค่ะ^^
sorriso{Q=84}Dream@color
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ >W<
หนูกรี๊ดชายนี่
ขอบคุณนะคะ : )
shineeman
มีคู่มือการใช่งานแบบนี้สิ เจ๋ง สุด

ขอบคุณนะคะ
l2eplay
ขอบคุณจ้า

เข้าใจขึ้นเยอะเลย

อิอิ

oKimkeyo
เริดมากค่ะ!!

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค๊า
KKEYTIME91
ขอบคุณนะคะแอดมินนนนนนนน ! : D
Momay_Taemin
ขอบคุนสำหรับ คำแนะนำดีๆ น๊ คร๊
noon_choccy
ขอบ

คุน

นะ

ค่ะ

สำ

หลับ

คำ

แนะ

นำ

^^
Ohmyoon'SONESNW
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีดีนะครับ^^
Genso666
ขอบคุณที่แนะนำค่าาาาาาา
2min_lover
ขอบคุณคะ ตอนแรกงงอยู่นานเลย
ขอบคุณมากนะค่ะ :]
CarisMighty
ขอบคุณค่ะ สำหรับคำแนะนำในการเล่น อิ อิ
CarisMighty
ขอบคุณค่ะ สำหรับคำแนะนำในการเล่น อิ อิ
SHINeeHH42135
ขอบคุณสำหรับวิธีเล่นบ้านมากคะ ^^
NTshawol
เข้าใจขึ้นเยอะเลยค่ะ! ทีแรกนั่งเอ๋ออยู่ตั้งนาน ๕๕๕+
Shinee_Sugar
เป็นสมาชิกได้ไม่นานนี้เอง
เล่นไม่ค่อยเป็น
ขอศึกษาหน่อย
-N-Pai
ขอบคุณค่ะ

แต่ตอนนี้ยังอัพโหลดavatar ไม่ได้เลยค่ะ เนื่องจากว่า ตัวอัพโหลดจากคอมของตัวเองไม่ขึ้นอะค่ะ dry.gif dry.gif

เลยต้องใช้การอัพโหลดโดยฝากเว็บ ตอนนี้ได้แล้วค่ะ...อิอินั่งเอ๋ออยู่ตั้งนาน laugh.gif laugh.gif
yamoya
ขอบคุณนะคะ ที่บอกให้ทุกๆคนทราบ

คัมซาๆๆๆๆๆๆ

>>>>>>>>>>>>>>>>สมาชิกเก่า แต่ยูสใหม่ <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
yamoya
รับทราบค่ะ

ศึกษาทำอย่างตั้งใจ
`ซั่มซั่มเด็กเเสง.?
-ขอบคุณหลายๆ เด้อ -..- มีสาระมากเลยย
SarangSHINee
เราใส่รูป AVARTAR ไม่ได้อ่ะจ่ะ 5555
alwaystwofive
ขอบคุณนะฮับบบ เข้าใจแหละ -3-
K.Key~
ใช่ง่ายจริงๆ
ขอบคุณนะค่ะ
JtAeMin
ขอบคุณมาก ๆ ค่า : ))
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.