Help - Search - Members - Calendar
Full Version: How 2 PLAY!!
>> SHINee DREAM GIRL << SHINee' 1st THAILAND FANSITE > SHINee's INTRO > Q&A !?X
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16, 17, 18, 19, 20, 21, 22, 23, 24, 25, 26, 27, 28, 29, 30, 31, 32, 33, 34, 35, 36, 37, 38, 39, 40, 41, 42, 43, 44, 45, 46, 47, 48, 49, 50, 51, 52, 53, 54, 55
'nimeatussik-?
ขอบคุณมากๆเล่ยค่าาา
นั่งมึนอยู่เหมือนกัน ไม่ค่อยได้เล่นเว็บบอร์ด ฮ่าๆๆ
สงสัยหนูคงต้องได้ส่องทู้นี้อีกนาน ขอบคุณค่า ^/\^
juniorzaja
ขอบคุณค่ะ ;D เข้าใจมากขึ้นเยอะเลยค่ะ
Sim_Cinder
เลิศมากค้า บอร์ดนี้อ๊อฟชั่นเยอะจริงๆเลย
ยิ่งไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรอยู่

ขอบคุณมากนะคะ
`elizabethjoker.?
ตอนแรกๆ ก็อ่านไปมึนไป
ตอนนี้เข้าใจกระจ่างแล้วค่ะ 55555555
ขอบคุณนะคะ <3
tookkata
ขอบคุณค่ะ เพิ่งหัดเล่นคอม คงต้องเรียนรู้อีกนานนนนเลย
SHINee_T
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆค่ะ
nantaemin
พอเข้าใจบ้างแล้วค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
Shineejeab
ขอบคุณค่ะ
สำหรับวิธีเล่นบ้างอันยังงงอยู่เลย
แต่ก็จะลองเล่นดู
SoDaZaaMaak
ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำแนะนำดีดี

แอบมึนเล็กน้อย สงสัยตรงไหนคงได้เข้ามาดูบ่อยๆ แน่เลยค่ะ

ทำยังไงถึงจะเปลี่ยนสีได้คะ
NamLoveTaeminny^^
โอ........อลังการ

งานนี้มีเบลอกันบ้างล่ะเนี้ย (น้ำโง่นิดนึง biggrin.gif )

แต่หน้าเว็บสวยจังค่ะ

laugh.gif สู้ๆนะค่ะทุกคน laugh.gif
MiZZiEPAi
ขอบคุณนะคะ แต้งๆๆๆๆ biggrin.gif biggrin.gif biggrin.gif biggrin.gif
ชยาวอล`ทูคิมคูเปิ้ล
อธิบายได้ระเอียดยิบมาก ขอบคุณมากนะคะ .
nong_uu
ขอบคุณที่แนะนำทุกอย่างเลยค่ะ
PeacH-K
ขอบคุณมากค่ะ เข้าใจง่ายดี
machiiz
รับทราบค่ะ
หายงงแล้ว ขอบคุณนะคะ ^^

rakDitme
ขอบคุณสำหรับการแนะนำน่ะค่ะ ^^
JEZZ 10
ยังงงอยู่ แต่จะพยายาม
luvshineeonew
โอเคค่า รับทราบแล้ว
จะพยายามปรับเปลี่ยนแต่งเติมยูสของตัวเองเรื่อยๆนะค่ะ smile.gif
ขอบคุณค่ะ ^/\^
Bm aphilax
เริ่ดค่ะเริ่ด
ขอบคุนที่บอกนะค่ะ rolleyes.gif
sp025
รับทราบ ขอบคุณมากมายเลย
Leejun
โอ้ววว ขอบคุณมากค่ะ
คำแนะนำ ครอบคลุมมากๆ
Minora^^
ยากจัง T^T แต่จะพยายามอัพตัวเอง

เพื่อน ชายยยยย นี่ ~~~~~~~

อี้ๆๆๆๆๆๆ (แอ็กโค่ 5555555)
blingbling ♥
เจ๋งมาก ! ขอบคุณจ้า .
CoLLoN
ใช้ง่าย ออฟชั่นเพียบ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

^^

Jamino0
ขอบคุณนะค๊าาา

ใช้ง่ายขึ้นเยอะโข

กำลังหาวิธีใส่รูปอวาต้าอยู่พอดีเลย

คัมซางาม ๆ ค่ะ _/\_
THe NAMe
ข้าน้อยจะจดและจำ เพื่อนำไปใช้ขอรับ
555นั่งโง่อยู่ตั้งนานเนอะ
THe NAMe
โอ้ววววววววววว
ละเอียดได้ใจ เอาใจไปเลยพี่น้องงงงงง
BrightSHINee
ขอบคุณมากๆมายๆค่ะ
วู้วววววว
lovely_Taeminny
รับทราบค่า ขอบคุณมากมาก
ttoey
โอ้ ขอบคุณมากค่า

ยังงงอยู่

ขอเวลาศึกษาแป๊ป อิอิ
ChommiiezZ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆ ค่ะ biggrin.gif
namplao_apple
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำจ้ะ.. biggrin.gif
prwtapedisp
อ่านแล้วเข้าใจง่ายดีค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ^^
Betam
ขอบคุณครับ เข้าใจง่ายดี

รับทราบจ้า ^^
kluay'tm
ขอบคุณที่แนะนำให้ค่ะ
เป็นพระคุณแก่คนอย่างเราอย่างยิ่งเลย 555+
momenT
รับทราบค่ะ ขอบคุณนะคะ ^^
baby민호
บอร์ดดีดีเล่นง่าย
อธิบายกันขนาดนี้เข้าใจแล้วค่ะ
ขอบคุณแอดมินมากๆเลยค่ะ :'D
atikim
ขอบคุณมากๆเลยฮะ ^ ^
love_onew_shinee
ขอบคุณมากคร้าบบบ

แต่แอบยัง งง นิดหน่อย ฮ่าๆๆ

จะพยายามศึกษาให้เข้าใจอย่างถ่องแท้

สู้ๆๆ จินกิฮยอก ปล. เกี่ยว =="
taebaby
ขอบคุณมากๆเลยสำหรับขั้นตอนต่างๆรู้เรื่องมากๆ
kanomkey
-v- ขอบคุนนะคะ ไอ้เราก้อยังงงๆอยู่ มือใหม่ก้อเงี้ยยยยยย
kanomkey
-/\- ขอบคุนมากเลยนะคะ แค่นี้ก้อไม่งง แล้วล่ะ
kanomkey
ขอโทษ นะคะ ขอรบกวนนิดนึง พอดีว่าไม่รู้ว่าจะเล่นอะไรยังไง งงๆอ่ะค่ะ เพิ่งเคยเข้ามาใช้ครั้งแรก แบบว่าอยากจะอ่านฟิคด้วยแต่เข้าไปแล้วไม่รู้จะอ่านตรงไหนอ่ะค่ะ หรือต้องทำอะไรให้ถูกต้องก่อนหรือปล่าวคะ รบกวนแนะนำด้วยนะคะ พอดีว่าไม่รู้จริงๆ
TrueMinLove
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ ^___^
uzayi
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่าาาา^^
หลงอยู่ตั้งนาน เห้อๆๆ

ได้เวลาทดลองทำแร้ววว><
tmkung
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากๆๆๆ^^
Gammye
เข้าใจแล้ว
ขอบคุณค่ะ~~~~
cwtt
ขอบคุณค่ะ
Snow_Min/SHINee
THANK YOU NA KA !! ^^
maiubon12
ขอบคุณมากๆค่ะ บอกระเอียดมากค่ะ ^^
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.