Help - Search - Members - Calendar
Full Version: How 2 PLAY!!
>> SHINee DREAM GIRL << SHINee' 1st THAILAND FANSITE > SHINee's INTRO > Q&A !?X
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16, 17, 18, 19, 20, 21, 22, 23, 24, 25, 26, 27, 28, 29, 30, 31, 32, 33, 34, 35, 36, 37, 38, 39, 40, 41, 42, 43, 44, 45, 46, 47, 48, 49, 50, 51, 52, 53, 54, 55
LolliKEY :')
ว้าวววว ขอบคุณค่ะ
ทีนี้ก็จะได้เล่นบอร์ดแบบเต็มที่ซักที่ ^___^
sta2mo
ขอบคุณสำหรับคำเเนะนำค่ะ .
dollarnalux
ขอบคุณค่ะ รู้อะไรหลายอย่างเลย จากที่เล่นไม่เป็น *-*
Monkichizaa
รับทราบเจ้าค่า จะพยายามทำความเข้าใจนะคะ
fernfernmushy
ขอบคุณค่า ช่วยได้มากเลยค่ะ ตอนแรกงงๆ 555555
BiGjIkZii
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
zineSHINeeWorld
ขอบคุณนะค่ะที่ช่วยบอกวิธี biggrin.gif biggrin.gif
kusai
รับทราบค่ะ ขอบคุณนะคะ
dubudubu
ละเอียดยิบเลย วิธีการสอนไฮโซทีสุด ไม่งงแน่นอน ขอบคุณนะคะ
polar_icez
โอ้ ขอบคุณมากๆเลยฮะ
Balew_J'ki
ละเอียดมาก ขอบคุณค่ะ : )
HYEANFONG
ละเอียดมาก! เข้าใจขึ้นมากด้วย (จากที่เล่นไม่ค่อยจะเป็น 555)

ขอบคุณคะ ((:
play
ว้าว ว้าว ละเอียดดีมากเลยคะ
ขอบคุณนะคะ
lee_taemin
ขอบคุนมากๆเลยน่ะค่ะ สำหรับคำแนะนำ
^^
INFI'TeeN
ขอบคุณคะ
biggrin.gif biggrin.gif biggrin.gif
taemtaemonly
รับทราบค่า ขอบคุณค่ะ happy.gif
TPbowling
ขอบคุณมากมากสำหรับคำแนะนำ  ;D

RUNNNNG
ละเอียดสุดยอดมาก ขอบคุณมากๆนะคะ biggrin.gif
Nttn
ขอบคุงค่า ละเอียดทุกขั้นตอนจริงๆ^^
TemiryTete
บอกละเอียดมากเลย ขอบคุณคะ smile.gif
ZIMPLE
ขอบคุณมากๆเลยนะค่ะเนี่ย
ถ้าไม่ได้พี่เราคงงงไปอีกนานมากๆเลยล่ะค่ะ

ขอบคุณมากๆนะค่ะ จุ้บบบ ><
pookapooh
รับทราบค้าาาาาาาาาา คำแนะนำดีจังเลยนะ
JEASNW.
ระเอียดยิบจริงจริงสำหรับเด็กใหม่จริงจริงขอบคุณค้า biggrin.gif
shineekeybum
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากค่ะ biggrin.gif biggrin.gif biggrin.gif
kusai
อ่า รับทราบค่ะ แต่คิดว่าคงไม่ค่อยปรับอะไรจริงจัง เพราะโลว์เทคมาก 555
beerleo-minho
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ
AOMLEATKEY
โอเช ฮ้าฟฟฟฟ !! ~ ^^
doedae
ขอบคุณค่า ดูเป็นรูปเป็นร่างละ ฮิๆ
maysayon
ขอบคุณค่ะ
อยากเล่นเเบบคล่องๆซะที *ยิ้ม*
ชายนี่เวิลด์ ๆๆๆ
hydrotaxonomy
สอนซะง่ายเลย ขอบคุณจ้า
minho.shinee
ขอบคุณมากๆนะคะ ที่ทำให้เข้าใจวิธีการเล่นมากขึ้น
เริ่ดมากค่า happy.gif
tuayung
ขอบคุณมากเลยค่ะ !! สอนได้ละเอียดมากเลย ><
ตอนนี้ยัง งง ๆ อยู่ แต่จะศึกษาและลองหัดใช้ไปเรื่อย ๆนะคะ ขอบคุณมากค่ะ !
HoneyLove
รับทรายค่า เดี๋ยวจะลองทำดู ^^
Innocent-
รับทราบค่ะ (:
-------------------------
yungyag
ว้าว สุดยอดคะ ทำให้เข้าใจอะไรๆได้ง่ายมากๆ ขอบคุณนะ ดีสำหรับคนเล่นคอมไม่เก่งแบบพี่ด้วย (ต้องออกตัวว่าเป็นพี่ก่อน เพราะแก่ แต่รักเด็กคะ)
Armmiekey
ละเอียดจัง
เวลาใช้จะได้ไม่งง
เรายิ่งเมาๆอยู่
ขอบคุณนะคะ(:*
jaa_shw:)
ขอบคุนนะคะ

มีไรให้เล่นเยอะแยะเลย ^^
P.kimkey
ขอบคุณมากคะ
ละเอียดดีจังเลยอะ

บางอันยังไม่รู้เลยว่ามันคืออะไร ลงอใช้ผิดใช้ถูกอยู่นาน ==
shineepinkkorea
ขอบคุณมากๆครับ ละเอียดได้ใจ^^
MinNaLuxJang
อ๋อเข้าใจแล้วค่ะ
Pieakpoon
แปะก่อนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
p16shinee
ละเอียดมากๆค่ะ
ขอบคุณนะคะ ^/\^
shitake
ยัง งงๆ คะ

ค่อยๆฝึกเด๋วก็ได้เองเนอะ ^^
AlmightyPloy
very good

ขอบคุณคร้าบบบบบ
MOOKZA
ว้าววววววว ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
ละเอียดยิบ เยี่ยม
MOOKZA
รับทราบค่า
เยี่ยมไปเลย เข้าใจง่ายดี
shitake
มีวิธีสอนด้วย
ดีจังเลยคะ
ขอบคุณนะคะ ^^
llmong
หาแล้วหาอีกวนไปวนมาหาซ้ำๆๆๆๆ
แล้วก้เจอวิธีซ่อนคำพูดคำจา 555
ขอบคุนค๊า

_/l\_
nwemily
ขอบคุณมากๆนะค่ะ สำหรับวิธีการใช้บอร์ด ละเอียดมากๆเลยค่ะ
cute2min
ขอบคุณสำหรับคำอธิบายค่ะ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.