Help - Search - Members - Calendar
Full Version: How 2 PLAY!!
>> SHINee DREAM GIRL << SHINee' 1st THAILAND FANSITE > SHINee's INTRO > Q&A !?X
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16, 17, 18, 19, 20, 21, 22, 23, 24, 25, 26, 27, 28, 29, 30, 31, 32, 33, 34, 35, 36, 37, 38, 39, 40, 41, 42, 43, 44, 45, 46, 47, 48, 49, 50, 51, 52, 53, 54, 55
londine:)
xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
PORPIO
ยัง งงๆ ตรงซ่อนเนื้อหา TT เค้าไม่เข้าใจ
pim Minho
รักบ้านหลังนี้จัง smile.gif
LeesonSNW.
ขอบคุณมากค่ะ rolleyes.gif
PPkey'snw
ว้าว ขอบคุณมากๆนะคะ biggrin.gif
tatae
ขอบคุณมากค่าา หลงนั่งอัพ dis อยุ่ตั้งนาน 555

tammiiz
ขอบคุณมากเลยค่า
เพิ่งมีโอกาศ ได้เข้ามา มความรู้มากจ้า
Ployerror
รับทราบค่ะะ ^O^ แนะนำละเอียดยิบเลย ขอบคุนค้า
PAnppyJunJii
ขอบคุณมากค่ะ บางอันนี่แทบไม่รู้เลยว่าเขาทำกันยังไง
ได้ข้อมูลใหม่มาเพียบ 55555
Skyline2H

ขอบคุณมากๆเลยคะที่แนะนำ

เข้าใจขึ้นเยอะเลยคะ แต่ก็มีบางอย่างที่ยังไม่เข้าใจ อิอิ....

ยังไงก็...จะพยายามทำตามที่แนะนนำมานะคะ
Skyline2H

บอกซะละเอียดยิบเลย แต่...ก็ยังทำไม่ค่อยเป็น อ้ายจัง

เข้าใจยากจริงอะไรจริงผู้หญิงคนนี้

เค้าทำไม่ค่อยจริงนะแอดมิน จะลองทำไปเรื่อยๆละกัน

เดียวก็เป็น เนอะเน๊อะะะะ
whan
รับทราบค่ะ
อยากจะบอกว่าเป็นอะไรที่เริ่ดมากๆ rolleyes.gif
PaKeNgY
thank a lot ค่ะ
ตอนแรกแอบงงนิดหน่อย
TemPoMeLO
ละเอียดมากๆเลยค่ะ รับทราบนะคะ
NuTTY SNW
^^ ขอบคุณค่ะ ^{+++} biggrin.gif
JongBilngDaii
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค่ะ~~
ง่วงไปด้วยอ่านไปด้วย ต้องอ่านซ้ำกันตั้ง 2 รอบแนะ 555555.
เพราะมึนกับตัวเองมากกกกกกกกกกกก- -;
huttayawoo
ไฮโซ จิงๆๆๆ เลย
ขอบคุณมากๆๆนะคะ
samplee
เข้าใจแล้วค่ะ ละเอียดมากจริงๆ ขอบคุณมากๆค่ะ
Kwannie.
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ
bkvarunya
ขอบคุณค่ะ ที่แนะนำวิธีใช้
Dear_SHINee
ขอบคุณค่ะ

รับทราบแล้วค่ะ

biggrin.gif biggrin.gif biggrin.gif
OHAeyZ
ตอนจะสมัคร
ตอนแรกงงมากเลยค่ะ
อ่านไป อ่านไปมา ก็ทำตามแล้ว
แต่ทำไม ไม่มีเมลส่งมายืนยัน
สุดท้าย ใส่เมลผิด 555555555555

ขอบคุณที่สอนใช้เป็นขั้นตอนนะคะ
Totaemin
รับทราบคับผม ขอบคุณคำแนะนำดีๆๆคับ
ipom
ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำแนะนำ
Hikky
ขอบคุณมากเลยค่ะละเอียดมากๆ smile.gif
:PENELOPIe
แอดมินแนะนำละเอียดมากเลย ^^
ขอบคุณนะค่ะ ^^
Miimzshawols
ขอบคุณมากเลยค่ะ บอกวิธีละเอียดมากเลย smile.gif
Shawol' KedKung
แรกเล่นงงเล็กน้อย ขอบคุณมากเลยค่ะ smile.gif
NUCH'
ขอบคุณมากเลยนะค้าา ^-^
Taem_Taem
ขอบคุณค่าาา กราบงามๆ
pingpingcool
สุดยอดด
เยอะจริงๆๆ
แต่คงใช้ไม่เป็น แฮะๆๆ
ringring
ขอบคุณคำอธิบาย เข้าใจมากขึ้นเลยค่ะ
Magic_Onew
ขอบคุณสำหรับการนะนำการใช้เว็บบอร์ดนะคะ
temlovegyong
แอบยากอ่า

แต่จะพยายามนะฮะ
Minop
ขอบคุณที่มาแนะนำค้ะ เยอะมากเลย ><
`_tipyn'shawol_

ขอบคุณมากๆค่ะ (-/|\-) biggrin.gif
aomsiner
แปะค่าาาาาาาา
ขอดูหน่อยนะคะ
ขอบคุณมากๆเลยคะพี่แอดมินกับพี่สตาฟ -/\-
monstercitie
ขอบคุนคับบบ

รับทราบคับผม
nampha
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำและภาพประกอบดีๆค่ะ

เห็นแบบนี้แล้วเข้าใจง่ายขึ้นเยอะเลย ^__^
BellamireBella
ขอบคุณมากจ้าาาาาาา
เป็นบอร์ดแรกที่เล่นที่บอกวิธีการละเอียดแบบนี้
เป็นปลื้มมมม T^T
Kenjiboy
รับทราบ แล้ว จะทำตามที่บอก ทุกประการ รุย จร้า
Maielek
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำการใช้บอร์ดนะคะ
จะศึกษาและใช้ให้ถูกวิธีค่ะ -3-
EROTICA89
ขอบคุณค่ะ เป็นประโยชน์มากหลาย
FanFy
ขอบคุณคำแนะนำมากๆค่ะ
บอกละเอียดมาก ><
pk-shawol
ตอนแรกเข้ามาหาอันนี้ไม่เจอㅠㅠ

พอได้อ่านเล่นบอร์ดนี้เริ่มเป็นแล้ว! แต่ยังงงอยู่บ้าง - -

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

SoSoM
รับทราบค่ะ

มีออฟชั่นใหม่ๆเต็มเลยยย

จะนำมาลองใช้ดูนะคะ
aehoh
มันมีอีกหลายอย่างที่ทำไม่เป็น
ขอบคุณมากนะฮะ
KEYSAAI
กำลังสงสัยอยู่พอดีเลยค่ะว่าต้องตั้งค่าอะไรตรงไหนบ้าง?
ขอบคุณที่ทำฮาวทูดีๆแบบนี้มาให้ดูนะคะ ^^
brazil
ขอบคุณค่ะ

รับทราบ
see the light
บอร์ดนี้ลูกเล่นเยอะมาก ~**

จะค่อยๆศึกษานะ

ขอบคุณสตาฟน้ออ >____<
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.