Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [ประกาศ] เรื่องการย้ายโฮสใหม่
>> SHINee DREAM GIRL << SHINee' 1st THAILAND FANSITE > SHINee's INTRO > Q&A !?X
Pages: 1, 2, 3, 4, 5
SHINee
ประกาศเรื่องการย้ายโฮส

จากที่หลายคนได้ทราบกันแล้วว่าทางบ้านชายนี่ไทยแลนด์ของเรา
ต้องทำการย้ายโฮส ตอนนี้ทางบอร์ดได้เริ่มดำเนินการแล้วนะคะ

เหลือขั้นตอนการอัพเดทโดเมนซึ่งต้องรอประมาณ 2-3 วัน
ทำให้เราต้องใช้บอร์ดชั่วคราวนี้ไปก่อน
แต่ทางโฮสแจ้งว่าสามารถโพสเล่นกันได้ตามปกติเลยค่ะ
พอโดเมนอัพเดทแล้วข้อมูลก็จะลิงค์ไปเองค่ะ

ส่วนกระทู้ที่ลงกันไว้ในบอร์ดเก่า
ตอนนี้บางกระทู้จะเข้าไม่ได้นะคะ
เพราะอย่างที่บอกต้องรออัพเดทโดเมนก่อน
ยังไงก็อดใจกันนิดนึงนะคะ 2-3 วันบ้านจะกลับมา^^

อีกเรื่องคือเรื่องจำนวนโพสและกระทู้หาย
ขอแจ้งไว้ตรงนี้เลยนะคะ
ว่าข้อมูลที่แบคอัพมาได้เป็นข้อมูลของวันเสาร์ที่ 15 ส.ค.
ทำให้ข้อมูลที่โพสหลังจากนั้นหายไป
เพราะฉะนั้นไม่ต้องตกใจกันไปนะคะ
และก็ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ
ใครที่กระทู้หายก็ตั้งใหม่ได้เลยนะคะ
ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

สุดท้ายต้องขอขอบคุณพี่เบบี้จากโซชิแฟนคลับที่แนะนำโฮสให้
ขอบคุณจั๊มที่เหนื่อยนั่งย้ายโฮสให้
ขอบคุณเฮียเอกที่ลากไปหาพี่เบบี้ 555
สุดท้ายจริงๆคือขอบคุณออกซิเจนทุกโมเลกุลในบ้าน
และสมาชิกบ้านทุกคนที่เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ขอบคุณมากๆนะคะ

---

ถ้าโดเมนอัพเดทแล้ว
คุณจะมามารถเข้าบอร์ดเก่าได้โดยไม่เห็นเป็น Board offline นะคะ
สามารถเข้าไปเช็คดูๆด้ที่ http://www.shinee-thailand.com/world/ ค่ะ
to-o-no
แปะก่อนคิๆ

อย่างที่บอกนะคะว่าต้องขอโทษจริงๆที่ทำให้ลำบากกัน
บางกระทู้ที่หายไปและเม้นที่หายไปต้องขอโทษจริงๆค่ะ

ตอนนี้ขอเวลาสักนิดนึงนะคะ
รอบ้านหลังใหม่สร้างเสร็จ
แล้วจะรีบปรับปรุงทุกๆอย่างให้เข้าที่
ตอนนี้อยู่บ้างสำรองหลังนี้ไปก่อนนะคะ^^

ขอบคุณสมาชิกทุกๆคนที่เป็นกำลังใจ
และอยู่ด้วยกันมาตลอด
ขอบคุณมากๆนะคะ^^

obu_ubo
รับทราบค่ะ

ขอบคุนที่มีบ้านชายนี่ไทยแลนด์ดีๆให้เราอยุกาน

^_____^
OilPiAN
รับทราบค่ะ

แล้วจะรอบ้าน SHINeeTH กลับมา (อย่างสมบูรณ์) นะค่ะ XD

♥ SHINee TH
IDASEEN_03
รับทราบค่ะ,,
จะย้ายไปไหนเราก็จะตามไปน๊า~
เป็นกำลังใจให้แอดมินและสต๊าฟทุกคน

*ขอบคุณที่มีบ้านหลังนี้ค่ะ (:
monochani
O.O!!!

มึนๆ งงๆ กงก๊ง 5555
งงกะเน็ตกะเครื่องตัวเองอยู่ ณ ตอนนี้

ย้ายแล้ว หวังว่าจาดีขึ้นๆ นะคร้าบบบ
oummy
โอเค รับทราบจ้า
เปลี่ยนที่ ชั่วคราวๆ
kisssei
จะบอกว่า ....

"ช๊อค" ง่ะ ~~

รู้สึกผิดเหมือนเราหายไปหายไปมากๆ TT
งื่อ .. รักบอร์ดง่ะ
Ploy+ ++
จะรอ กลับมานะคะ
><
บางกระทู้หาย แอบเสียดาย TT
แต่ยังดีกว่า ไม่เหลือะไรเลย !?!
Rukk_TAEMIN
จะรอๆๆๆๆๆจ้า

ขอบคุณพี่สตาร์ฟทุกคนมากนะคะ

ขอบคุณบอร์ดนี้

ร๊ากกบอร์ดด

ร๊ากชายนี่

>///<
iceradford
รับทราบจ้า

|||WAIT|||

ยังมึน ๆ !@-@!

รออัพเกรด~ Generation ใหม่!

SHINeeTH Fighting!
PANGL
เพื่อสิ่งที่ดีกว่า ยังไงก็รอได้ค่ะ
เป็นกำลังใจสตาฟบอร์ดที่ทำงานกันต่อไปนะ
ขอบคุณที่ทำบอร์ดให้พวกเราเล่นกัน^^
KEYGUNNEA
อ่า..ย้ายแล้วๆๆ
รอนะคะ รอค่ะ
ยังไงเราก็ยังเหมือนเดิม
เป็นบ้านที่อบอุ่นเหมือนเดิมค่ะ
เป็นกำลังใจให้พี่ๆสต๊าฟนะคะ
zenleo
เอิ้กกก ก ก
บ้านป่วงๆนิดหน่อยน้ะ
รออีก2-3วันก้จะดีขึ้นๆ*
ตอนนี้เล่นชั่วคราวพอไม่ให้ลืมกันไปก่อน
55555555555555 5
hmoowaan
อ่า รอการกลับมาที่สมบูรณ์แบบนะคะ ><"~
จะว่าไปเค้ายังไม่ได้โดเนทเลย สองวันมานี้ไม่ได้ออกจากหอเลยแฮะ
เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปโดเนทนะคะ เหอๆๆๆๆ

เฝ้ารอค่ะ
fillgoto
โอเคฮะ ^^
สู้ๆนะฮะพี่ๆ ...
ameket
อ่า ค่า งง

หายไปอาทิตย์นึงงงเลยฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่เป็นไรเก็จแล้ววว
AUMAIM
สู้ๆ นะคะสตาร์ฟทุกคน ><
เต็มที่กันจริงๆ เลยงานนี้ จะรอบอร์ดในแบบโฉมใหม่ ><
เต็มรูปแบบน่าดูจริงๆ

ปล. บ้านที่แสนแฮปปี้ >_____________<
ONLYTEUKEY
รับทราบค่ะ ^^
รอบ้านใหม่ที่เสร็จสมบูรณ์นะคะเป็นกำลังใจให้ >O<!
KEY LOCK HEART
รับทราบค่ะ!!

รอกการกลับมานะค่ะ><~
P_TAEMIN
รับทราบค้าบ ><'

รอ ๆ รอ !
TPTM
รับทราบเจ้าค่ะ............ SHINee World สู้ๆๆๆ

เกี่ยวไหม...........
sweetie
ครับป๋ม รับทราบแร้วครับ

รออีก 2 3 วัน บอร์ดก้อจะเต็มรูปแบบ
jongon
รับทราบคะ
ก็คิดอยู่เหมือนกันว่าเม้นเราหายไปไหน
รอบ้านใหม่นะ
สตาฟ ไฟล์ติ้ง
【♥샤이니세계♥】
รักแล้วก็ต้องรอหน่อย

ใช่มั้ย?

๕๕๕๕

รอได้ค่ะรอได

เพื่อบอร์ดใหม่ที่ไฉไลกว่าเดิม

>w<
deetal
รอบ้านกลับมาสดใสซาบซ่าอีกครั้ง ^^

Fighting!
MO.ONEW
อ๋ออ เข้าใจแล้วคะ =O=
อัพเดทโดเมน อื๊มมม

เป็นกำลังใจให้แอดมินนะคะ
ทำงานหนักแย่ สู้ๆนะคะ ^^!
dmayiiz
แงแง TT'

อยากบอกว่าอันเก่าๆยังโหลดไม่หมดเลย
ฮืออออออออออออ

ไม่เป็นไรคะ
สู้ๆนะคะ สตาฟ^^
SHINee_Star
อ่าอ่า >,,,,< รับทราบฮะ

จำนวนโพสต์จะหายด้วยใช่มั้ย??

T__T

ไม่เป็นไรค่ะ สู้ๆๆนะคะ

ยังไงก็จะรอค้า~

เป็นกำลังใจให้เสมอคับบ
zephyr
Gotcha. We all will have a new home.^^
Thanx for modifying.
melody.19
โพสหายไป 1 ฮ่า~~~
สตาฟทุกคนสู้ ๆ รอบอร์ดกลับมาปกติจ้ะ
Spring_roll
ถึงว่า..เมื่อคืนเข้าไม่ได้
55 5

และตอนนี้พี่ๆสตาฟทุกคนคงกำลังยุ่ง + เหนื่อย
พี่ๆคะ สู้ๆ!
สู้ต่อไป พวกเราจะเป็นกำลังใจให้คะ

^^

SuShi’z ~ ^^
รอการกลับมา เหมือนรอเด็กแสงไงก็ไม่รู้ 555 +

สู้ ๆ ~ เป็นกำลังใจให้ฮะ * โพสหายย ยย ,, -0-

สู้ ๆ รักทุกคน จุ๊บ ๆ 5555
lolita
รับทราบแล้วนะค่ะ
ยังไงก็ขอบคุณมาก ๆ นะค่า
PrincessMLM
รับทราบค่า~

แอดมินและสต๊าฟสู้ๆนะคะ ^^

รักบ้านนี้จังง > <

nice
ขอบคุณสตาฟทุกคนที่ทุ่มเทเพื่อบ้านหลังนี้ นะค่ะ ^^
เห็นสตาฟทุ่มเทกันแบบนี้ รู้สึกดีมากๆเลยอ่า

รอการกลับมาอย่างเต็มรูปแบบฮับ
pee_tvxq
ขอบคุณที่มีบอร์ดดีๆอย่างนี้ให้เราได้อยู่

ขอบคุณมากๆเลยนะค่ะ

ขอบคุณสตาฟฟ์ทุกคน เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

สู้ๆ

Guffy
รับทราบค่า

รอบ้านใหม่หลังใหญ่ๆ อิๆ
Cloud P.
รับทราบค่ะ ^^
รักกันนะๆ รักกันๆ
ชายนี่ไทยแลนด์รักกันๆ

ขอบคุณม้อด สต๊าฟ และเมมเบอร์ทุกคนที่ทำให้มีบ้านหลังนี้ขึ้นมา

มีความสุขกันมากๆ นะคะ ^^
Minii
รับทราบจ้ะ .. เพื่อความสะดวกของบ้านนนน
เอ้าาา ! สู้ๆ เค้าน้ะคะ

: ))
romeo_juliette
โอ้ะ..ต้องสะสมโพสใหม่ TTOTT

แต่ก็ยังดีกว่าไม่มีบ้านให้อยู่อ่ะเน้อออออ

SHINee THAILAND สุ้ ๆ นะค้าบ

Fightting
mos
รับทราบแล้วฮับ

สู้ๆนะครับ

ขอบคุณครับ ^^
Sir_Bua
รัยทราบ

ย้ายโฮสใหม่

สู้ๆนะคะ^^
Nananae:^^
ช่วงนี้ก็จะรอคอยวันคัมแบ๊กของบอร์ดแบบเต็มตัว

เดี๋ยวมีทุนจะช่วยบอร์ดนี้ให้อยู่กับเราไปตลอดไปเลย^^
RJune
เพื่อสิ่งที่ดีกว่า ;; จัดไป !!!! cool.gif
+SHI_NEE+
++รับทราบเเล้วคะ++

++ไปไหนไปด้วย555+

++ขอบคุณมากนะคะ++
M_M
555

ก่งก๊ง กันเลยทีเดียว

เอิ๊กๆๆ แต่ยังงัยก้อขอให้ดีขึ้นนะคะ

รักบ้านนี้อ่านะ

ไม่อยากให้หายไปปป

จาให้ทำอะรัยบอกมาได้เลยนะคะ ^^
PRAEWIIZz.
ก่อนอื่นเลย ขอบคุณพี่ๆสต๊าฟทุกคน
ที่ช่วยกันอย่างเตมที่น่ะค่า ทำให้รู้สึกว่าบอร์ดเรายังมีอยู่ต่อไป ขอบคุณมากเลยนเลยจริง ๆ
สู้ ๆ น่ะค่าทุกคน เปนกำลังใจให้น๊า ม๊ว ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ ;D
Golfah
โอเคค่ะ ><!

รอ รอ 55

ขอบคุณมากน้ะค่ะ
Liz_MA
โอเชค่า ...

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้สต๊าฟทุกคนเลยนะค่ะ ..

เราจะได้อยู่ด้วยกัน ^^
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.