Help - Search - Members - Calendar
Full Version: How 2 PLAY!!
>> SHINee DREAM GIRL << SHINee' 1st THAILAND FANSITE > SHINee's INTRO > Q&A !?X
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16, 17, 18, 19, 20, 21, 22, 23, 24, 25, 26, 27, 28, 29, 30, 31, 32, 33, 34, 35, 36, 37, 38, 39, 40, 41, 42, 43, 44, 45, 46, 47, 48, 49, 50, 51, 52, 53, 54, 55
kimaueng
รู้ตัวนะ..ไม่ใช่ไม่รู้ว่าตัวเองน่ะสีเท๊าเทา..
ทะมึนแบบครึ้มฟ้าครึ้มฝน..พายุเข้ามาเลยเหอะ
แต่..เอิ่ม..ไม่มีเวลาในการอัพตัวเองอ่ะค่ะ..แหะๆ แก้ตัวซะงั้น..
ไอ้ครั้นจะมานั่งทำ..งานเอย การบ้านเอยท่วมหัวสุดแขน .. งือๆ..
คราวเนี๊ยจะอัพละนะ
pattyy
love shineeeeeeeeeee
monee
ขอบคุณนะค่ะ จาค่อยๆหัดค่ะ
ชายนี่เวิล์ด*มินโฮ.
ขอบคุณจ้ะ จะอ่านแล้วทำความเข้าใจนะ :DDD
tammychikachika ='=
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค่ะ ^^
PEEEE
รับทราบครับ
ขอบคุณมากเลย ^^
Craziiz_Kiss
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ

ในการเล่นที่บ้านหลังนี้นะครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับบบบบ
Sneshwols1395
ขอบคุณมากๆค่ะ -/\-
เล่นเป็นละ ^^
TokaTaK_SNW
ขอบคุณ มาก เลย นะ คะ
kyo_Q
โอ้!! แลดูยุ่งยากจัง ไม่ถนัดแฮะ

แต่ก็ ขอบคุณค่ะ ^/\^
bling/taey
ขอบคุณที่บอกจ้ะ ละเอียดมาก ๆ ขอบคุณจริง ๆค่ะ
bling/taey
เข้าใจแล้วค่ะ รู้สึกดีจัง ที่บอกรายละเอียดแบบนี้
ILS
ขอบคุณมากมายยย ๆ
สำหรับคำแนะนำค้า

ขอบคุณค้ะ ขอบคุณค้ะ ขอบคุณค้าาา >[]<
Gu:Fan_TaEMiN
มันแก้ไม่ได้อ่า เมมเบอร์สีเทาอ่า~
KAOEii_SNW
ขอบคุณค่ะ
เข้าใจอะไรเยอะเลย ^^
Choc_Lita
เข้าใจขึ้นเยอะเลย
ขอบคุณค่ะ
Paloys
ขอบคุณค่ะ ^^'
ว่าแต่ทำไมใส่รูปไม่ได้อ่าคะที่หน้าดิสเพลเรา TT
cool
รับทราบครับ ไม่ค่อยสันทัด แต่จะต้องพยายามให้มากกว่านี้ แล้วแหละ โฮ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆ
vanis
เข้าใจอะไรขึ้นเยอะเลยค่ะ ขอบคุณนะคะ เย้เย้:D
drackkura
รับทราบและจะปฏิบัติตาม
keisetsunokou
อ่านแล้วงงมากมาย แต่จะพยายามศึกษาเจ้าค่ะ
kimbento
โว้วววว
ละเอียดมากกกกกกกกก

ขอบคุณค่ะๆๆๆ
kimbento
ละเอียดดีมากกก

ขอบคุณค่ะๆๆๆๆ

จะทำตามนะคะๆๆ
TMTukta
รับทราบค่ะ พร้อมจะปฏิบัติ บ้านสวยมากเร้ยค่ะ
แอดมินอธิบายได้ละเอียดมา รักที่สูด
lomography
ขอบคุณมากนะคะสำหรับวิธีการใช้บอร์ด smile.gif
Tukkey
แอดมินเก่งมากค่ะ

จะลองใช้ดูนะค่ะ
key-a.a.a
อ่อออ เข้าใจแล้ว รับทราบค่ะ ^^
babyboomboom
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่า
spy1monkey
เริ่มเล่นเป็นกับเค้ามั่งละ,,

บอร์ดนี้ของเล่นเย๊อะ...ได้อีก

trueminnie
อ้อ เข้าจัยแล้วคับ

จะทามตามคับ
trueminnie
พอจะเล่นเปงบ้างแหละ

จะลองเล่นดูจ้า
palmL@
แอทมินน่ารักมากก
ขอบคุน 3 ร้อย รอบค่ะ < 3
line.snw
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่าาา ^^
mixoxo
ขอบคุณนะคะ

ละเอียดมากๆๆๆอ่ะค่ะ

ขอบคุสำหรับคำแนะนำค่ะ
ploynaja
ขอบคุณค่ะ
สำหรับคำแนะนำ
5311591
แงงงงง เยอะอ่ะ จะจำไว้ค่ะ TT
อน(ลี่)คีย์
ยังสงสัยเรื่อง activate ยืนยันผ่านเมล์อ่ะค่ะ
เพราะว่าทำแล้ว..แต่ยังเป็น members สีเทาอยู่

แต่ว่าโพสต์คอมเม้นต์ได้นะคะ

แต่ก็ไม่รู้เหมอืนกันว่าจะมีผลกระทบอะไรนอกจากนี้หรือเปล่า? เช่น การเ้ข้าอ่านในส่วนของฟิคชั่นไม่ได้ ไรงี้อ่ะค่ะ.. sad.gif
jongkeyonly
โอ้วววว
แอดมินมาเอง
แถมละเอียดยิบอธิบายทุกส่วน
แต่เขาคงไม่มีเวลาทำหรอก ไม่ใช่อะไรนะ แต่ขี้เกียจ - -'
SHINee2Hello
ทำไงดีอ่ะ
เปลี่ยนรูปหน้าไม่ได้อะ

ใส่รูปตามขนาดที่บอกแล้วก็ยังทำไม่ได้
ช่วยด้วยน้า
5555
SHINee2Hello
ทำไงดีอ่ะ
เปลี่ยนรูปหน้าไม่ได้อะ

ใส่รูปตามขนาดที่บอกแล้วก็ยังทำไม่ได้
ช่วยด้วยน้า
5555
modsume
ขอบคุณที่ฮาวทูมาค่า

เมมเบอร์จะได้ไม่ใช้ผิดๆกัน
'sweeti3.ONEW(
อ้อมันเป็นอย่างนี้เองหรอ ~
ขอบคุณนะค่ะ
feb23
เข้าใจแล้ว ขอบคุณมาก ๆ เลย ละเอียดดีนะ เป็นเข้ามาเจอทีหลัง แต่ยังไงก็ขอบคุณนะที่แนะนำนะ ใจดีจริง ๆ นะ
{{'moment.
ขอบคุณมากเลยค่ะสำหรับคำแนนะนำดีๆ ^O^~
schweini
อ่า ขอบคุณมากมากนะคะ เข้าใจมากขึ้นเลย
SKOx'tam
รับทราบ ขอบคุณค่ะ biggrin.gif
onboodoo
เข้าใจแล้วค่ะ
ทีแรกยังงงๆ พี่ๆสตาฟบอกระเอียดมาก

ขอบคุณค่าาา ^^
onboodoo
เข้าใจชัดเจนแจ่มแจ้งแล้วค่ะ
ขอบคุณมากมายจากใจค่ะ
SHINee★B2ST
ว้าว ! สอนวิธีใช้ละเอียดมากเลยอะ ไม่เคยเจอบอร์ดไหนสอนขนาดนี้เลย ประทับใจแฮะ ^^ !

(หรือว่าเขามีแต่เราเสล่อไม่เห็นเอง ?? -___-'')

ยังไงก็ขอบคุณมาก ๆ เลยค่า ^^
zand_1412
ขอบคุณมากมายค่า ><
รูลึกระทีนี้55+
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.